Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชุดยูกะตะ ถ้าใส่ไปเดินพารากอนแปลกไหมครับ ^_^ (มีเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับ Kimono และ Yukata มาฝากด้วย)

ออกตัวก่อนนะึครับไม่ใช่คนใส่เอง -_-'
    อาจจะกลายเป็นยากูซ่าได้ถ้าใส่
    คนใส่เป็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่งครับ อายุวัยรุ่นหน่อยซัก 18-20 ปี
    ผิวขาวเนียน ตัดผมหน้าม้า เห็นปกติเหมือนคนญี่ปุ่นหรือเกาหลีครับ
    คนมันจะทักทายด้วยภาษาอังกฤษบ่อยครั้งเวลาไปซื้อของ
    ก็เลยจะถามว่าจะดูแปลกๆไหมครับ ^_^
    มีน้องเขาฝากถามมา เขาอยากจะใส่อะครับ
    พอดีมีคนซื้อให้ ครบชุดเลย มีเกี๊ยะด้วย ยูกะตะ สีชมพู ดอกไ้ม้เหลือง อะครับ

จากคุณ : ชายผู้ไร้ซึ่งความรัก - [ 11 ส.ค. 51 20:37:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom