Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[DUC] ขอ Preview กับเค้ามั่งนะครับ กับเสื้อผ้าราคาถูกๆครับ ( ตามคำบัญชาหนูคิส )

สวัสดีครับ เห็นมีคลับใหม่จากหนูคิส เลยขอร่วมแจมกับเค้ามั่งนะครับ

ปกติแล้วเสื้อผ้าผู้ชายมันไม่ค่อยมีลูกเล่นอะไรมากมายนะครับ ส่วนมากจะเป็นแบบเดียวกันหมดครับ มันช่างน่าเบื่อ -*-

ไอผมเองมันก็ชอบของแปลก-*-ไม่เหมือนชาวบ้านเค้าด้วยซิครับ

เลยจะแต่งตัวแปลกกว่าเพื่อนๆในกลุ่มซักนิดหน่อย(รึเปล่า??)

เรื่องเสื้อผ้าที่ผมจะซื้อมันก็ไม่แพงอะไรนักนะครับ ผมมันพวกเบี้ยน้อย หอยไม่มี ( บรื้ยยยย!!! ) อาศัยเอาของสวยเข้าว่า แต่ถ้าอะไรที่สวยและอยากได้จิงๆ จ่ายแพงก็ยอมครับ 555

รู้สึกจะนอกเรื่องไปนิดนะครับ วนเข้าเรื่องดีกว่า

จะขอบ่นนิดนะครับว่า ทำไมเสื้อผู้ชายมันถึงได้แพงจังครับ

ยกตัวอย่าง เงิน 500 บาท ผู้หญิงซื้อเสื้อได้ 5 ตัว ผู้ชายจะได้ประมาณ ตัวครึ่ง หรือครึ่งตัวครับ TT น่ารันทดนัก เพราะรู้ๆกันอยู่ว่า ผู้ชายไม่ค่อยใส่ใจกับการแต่งตัว เลยซื้อเสื้อผ้าน้อยกว่าผู้หญิง ผมเลยต้องรับกรรมซื้อของแพงต่อไป 5555

เข้าเรื่องๆๆๆๆครับ

เสื้อผ้าที่ผมใส่ทุกวัน ส่วนมากก็จะไปเจอตาม สวนจตุจักร สวนลุมไนท์บาซ่าร์ เมเจอร์รัชโยธิน ยูเนี่ยนมอลล์ ตลาดนัดสะพานใหม่ และล่าสุดที่แพลตตินั่ม ประตูน้ำครับ ส่วนพวกรองเท้าก็ต้องตามห้างละครับ (บางที่เจอคู่ถูกใจแต่ไซส์ไม่ถึง) เพราะว่าหาไซส์ยากมากๆ ผมใส่ซะเบอร์ 11 (ใหญ่มากกก) เพราะสวนมากแหล่งพวกนี้ของถูกและไม่แพง ( เอ๊ะยังไง? ) เอาใหม่ ...ของถูกและสวยครับ

มาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ

จากคุณ : note-d - [ 14 ส.ค. 51 19:05:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom