Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สำหรับสาวๆ Eye Shadow ยี้ห้อไหนใช้ดีคะ?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

สำหรับสาวๆ Eye Shadow  ยี้ห้อไหนใช้ดีคะ?

คือว่าปรกติ จขกท. ไม่ทาตาค่ะ
    สำหรับตาแล้ว ดัดแล้วมัสคาร่าอย่างเดียวเลย
    ตอนนี้อยากลองทาตาบ้าง
    ไม่ใช่ทุกวัน  แต่บางครั้งในโอกาสพิเศษน่ะค่ะ
    ตอนนี้กำลังตามหา Eye Shadow อยู่
    อยากมีติดไว้บ้างสักพาเลท เพราะไม่มีเลยสักอัน
    เลยอยากให้สาวๆแนะนำยี้ห้อให้หน่อยค่ะ
    ไม่เอาสัญชาติ เกาหลีกับญี่ปุ่นนะคะ(ยกเว้น Shiseido)
    เพราะว่าที่ๆ จขกท. อยู่  มันไม่มีน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นที่เข้ามาตอบคุ่ะ
    ขอให้สวยขึ้นกันทุกคนเลย  อิอิ

จากคุณ : วรรณภาศิริ - [ 19 ส.ค. 51 06:45:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom