Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเกี่ยวกับ contact lens GEO Nudy Grey หน่อยจ้าสาว ๆ

เราได้สั่ง contact lens GEO Nudy Grey มาทางเน็ต  แต่แปลกใจว่า จากรูปที่เห็นหลาย ๆ รูป และเห็นเพื่อน ๆ มารีวิว เราว่า ขอบของรุ่นนี้จะไม่ตัดดำ แต่ทำไม ที่เราเห็นมันเหมือนกันตัดขอบดำ  พอใส่ก็ยังมองเห็นขอบดำชัดเจนเลย  ตอนนี้ก็อยากได้สีน้ำตาลอีกรุ่นนึง แต่ว่า กลัวจะว่าเหมือนกันคือมีขอบดำ  อยากได้แบบไม่ตัดขอบดำ  

ตอนนี้เลยมีคำถาม 2 ข้อ ค่ะ
    - อยากรู้ว่า Nudy Grey ของเพื่อน ๆ เป็นเหมือนของเราไหม (เราให้ดูรูปก่อนใส่และ ตอนใส่แล้วนะคะ)
    - อยากรู้ว่า Nudy brown สีเป็นยังไง อยากเห็นรูปที่ยังไม่ใส่ (รูปในตลับค่ะ) และขอรูปตอนใส่ ขอแบบชัด ๆ เลยได้ไหมคะ

หรือสาว ๆ จะแนะนำสี brown ของยี่ห้อ หรือรุ่นไหนบ้างไหมคะ อยากได้โต ๆ หน่อยหน่ะค่ะ  ขอรูปประกอบด้วยก็จะดีเลยล่ะค่ะ  

อ๊ะไหน ๆ ก็ตั้งกระทู้ละ  ขอถาม contact lens ตาโตสีดำ ด้วยค่ะ ว่า ถ้าให้เลือกระหว่าง Angel Black, CK-105, Dolly black ตัวไหนน่าสนใจที่สุดคะ (อยากเห็นรูป CK-105 จากสาว ๆ เป็นพิเศษค่ะ)  

ถามซะเยอะเลย   อยากเห็นรูปตาหวาน ๆ ของสาว ๆ ด้วยนะคะ เท่าที่ค้นหาในกระทู้ ก็มีบ้าง แต่ว่า รูปเล็กแล้วก็เบลอบ้าง เลยไม่แน่ใจกับสีเลยอ่ะค่ะ  รบกวนสาว ๆ กันอีกซักรอบนะคะ

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 51 10:26:12

จากคุณ : ชิห์สุกะจัง - [ 20 ส.ค. 51 10:04:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom