Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[=][=][=][=]มาแจ้งข่าให้ทราบ LongChamp เซล up to 60% ครับ[=][=][=][=]

ได้ การ์ดมาเมื่อเช้าครับ  แต่ลืมโพสแจ้งให้ทราบกัน เลยมาบอกก่อน

แบรนด์ที่จะเซล นะครับ

คือ  

Longchamp

AIGNER

Auguste reymond

dubis & fils

Howard miller

movado

signum

ตั้งแต่วันที่ 28 - 31  สิงหาคมครับ นะครับ

citybank on top 5-10%   ด้วยครับ

ลืมบอกสถานที่    เกสร  vip  เลาจ์  ชั้น L floor  นะครับ

มาแจ้งข่าวให้ทราบครับ  เสียดาย  Bally  เปลี่ยนตัวแทนขายไปแล้ว  ไม่งั่นก็จะเป็นงานที่น่าไปครับ

ใครอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ว่ารุ่นไหน ลดไม่ลด  โทรเช็คได้ที่  02204 2255  นะครับ

มาแจ้งให้ทราบกันครับ

จากคุณ : BIZZARE - [ 27 ส.ค. 51 22:52:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom