Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

::::::::::>>> [ สำหรับคนรัก Larcoste ] .. Clearance Larcoste .. Nothing over $ 50 AUD ทั้งร้านค่ะ <<< ::::::::::

สวัสดีค่ะ.. ปกติไม่ค่อยได้มาห้องนี้ อยู่แต่ห้องรัชดาค่ะ

เมื่อวานมีโอกาสได้ไป Outlet ของ Larcoste แถวหลังบ้านมาค่ะ
    (Melbourne, Australia)
    ซึ่ง Outlet ของ Larcoste ที่ออสเตรเลียจะมีรัฐละ 1 ที่เท่านั้น

สังเกตสินค้าของใน Outlet ที่นี่มีทั้ง Made in China, Made in Thailand และ Made in France ค่ะ
    ซึ่งอย่างหลังนั้นเป็นเป้าหมาย ..แต่ถึงมีก็หาไซส์ยากมากๆ
    สินค้าก็มีหมดเลยค่ะ ทั้งเสื้อผ้า รองเท้า หมวก เข็มขัด ทั้งหญิง ชาย และเด็ก

เมื่อวานที่ไปนั่นเป็นวันแรกที่ Clearance เลยค่ะเนื่องจากเป็น Member
    เข้าส่ง email มาแจ้งน่ะค่ะ..เลยรีบไปก่อนไซส์หมด

ทุกอย่างในร้าน ไม่เกิน 50 AUD ค่ะ (1500 บาทไทย) พลาดไม่ได้แน่นอน

"
    "
    "
    "
    '
    "
    ให้ดูบรรยากาศเมืองกันนิดนึงนะคะ ที่เห็นนี่เป็น Melbourne Exhibition ระหว่างทางที่เดินไป outlet ค่ะ

จากคุณ : นางฟ้าคล้ายนางมาร - [ 30 ส.ค. 51 10:16:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom