Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอถามเพื่อนๆในนี้เรื่องของขวัญวันเกิดหน่อยอ่ะครับ

คือจะซื่อของขวัญวันเกิดให้แฟน แฟนผมเกิด มกรา ครับ อยากขอความเห็นหน่อยว่าจะซื้ออะไรให้แฟนดีครับ ผมซื้อมา 4-5 ปีแล้วปีนี้หมดมุกแล้วอ่ะ ไม่กี่เดือนจะถึงแล้วยังคิดไม่ออกเลยขอความเห็นหน่อย
    แฟนผม 21 ครับ
    ที่ซื้อๆมา
                   ปีแรกนี่เป็น ตุ๊กตา
                   ปี 2 นาฬิกา odm
                   ปี3 จำไม่ได้
                   ปี4  ipod nano
                   ปี5  iphone 8g
       คืออยากได้แนวๆนี้อ่ะครับ(ดูดี ใช้งานได้)ปีนี้ขอความเห็นหน่อยนะครับงบไม่เกิน 15000 คับ ถ้าคิดว่าแนะนำอะไรแล้วดีช่วยลงรูปประกอบการตัดสินใจด้วยก็ดีครับ

จากคุณ : se-ge-o - [ 6 ก.ย. 51 20:04:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom