CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยโหวตหน่อยค่ะ ว่าคุณชอบแฟชั่นเกาหลี หรือ ญี่ปุ่น

แฟชั่นเกาหลี คสอ.เกาหลี (9 คน)
      แฟชั่นญี่ปุ่น คสอ.ญี่ปุ่น (23 คน)
      แฟชั่นเกาหลี คสอ.ญี่ปุ่น (18 คน)
      แฟชั่นญี่ปุ่น คสอ.เกาหลี (6 คน)
      แฟชั่น เกาหลี ไม่นิยมคสอ.ทั้งสองประเทศ (2 คน)
      แฟชั่นญี่ปุ่น ไม่นิยม คสอ.ทั้งสองประเทศ (1 คน)
      ชอบ คสอ เกาหลี (1 คน)
      ชอบ คสอ ญี่ปุ่น (1 คน)
      ไม่ชอบอะไรเลย (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 63 คน

14.29%
     36.51%
     28.57%
     9.52%
     3.17%
     1.59%
     1.59%
     1.59%
     3.17%

***คสอ. หมายถึง เครื่องสำอางและรวมไปถึง ผลิตภัณท์บำรุงผิว ด้วยค่ะ

เราทำการโหวตนี้ ไม่มีจุดประสงค์เพื่อการค้าขายนะคะ แค่อยากรู้เท่านั้น
    เอาไว้ให้ข้อมูลกับคนบางคน ที่ชอบถามด้วยค่ะ

ป.ล. ที่จริงอาจมี แฟชั่นของที่อื่นอีก ที่ กระทู้นี้ เราต้องการ เปรียบเทียบแค่ของสองประเทศนี้ึค่ะ
    แต่ถ้าต้องการเสนอแนะ ก็เชิญเลยค่ะ ด้วยความเต็มใจ

ขอบคุณที่ช่วยโหวต นะคะ

จากคุณ : KheMai - [ 6 ก.ย. 51 20:30:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com