Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปียแชร์ duc ประจำวันศุกร์อีกซักครั้งเร้ววววววจ้าพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกก

เปียแชร์  duc   แระจำวันศุกร์กันอีกครั้งละกันนะพี่น้องนะ

เปียมาหลายอาทิตย์ละ    เดี่ยวพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกจะเบื่อซะก่อน  555555

ไม่พูดพร่ำทำเพลง            เรามาเปียแชร์  duc   ประจำวันศุกร์กันอีกซักครั้งแล้วกันเนอะพี่น้องเนอะ

เดี๋ยวเรามาดูกันว่าวันศุกร์   แห่งชาติวันนี้         พี่น้องแต่ละคนจะแหล่มกันขนาดไหนอ่ะนะคะ

เริ่มต้นประเดิมเรียกพี่น้องลูกแชร์ร้ากกก  แขก   ไทย   ฝรั่ง   555555

ด้วยชุดทำงานวันศุกร์แห่งชาติวันนี้              ของท้าวแชร์เองค่ะ

เสื้อสีดำของมอร์แกน

กางเกงห้าส่วนของแอ๊กแซกท์(พิมพ์ถูกมะเนี่ย  กั่กกก)

ประคำเจ้ยยสร้อยสีเขียวขี้ม้าเส้นนี้   ของแบกะดิน

สร้อยข้อมือ     ก็ของแบกะดิน.....อีกละ

ส่วนรองเท้าวันนี้ของท้าวแชร์   คู่ละ  199    สอยมาจากเซ็นทรัลค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 51 09:40:15

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 12 ก.ย. 51 11:47:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom