Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เกี่ยวกับโลชั่นเภสัชค่ะ >< อ้อ และก็สูตรมะขาม น้ำผึ้ง แล้วก็นมสดขัดตัวผิวขาว....

พอดีลองเสิร์ชเกี่ยวกับโลชั่นผิวขาว เห็นว่ากระแสเภสัชแรงจัง

ถึงแม้ว่าจะมีบางคนที่แพ้บ้าง แต่คนไม่แพ้แล้วผลน่าพอใจว่าผิวขาวขึ้นจริง

แค่อยากจะขอเสียงคอนเฟิร์มอีกครั้งเพื่อให้แน่ใจอ่าค่ะ  โลชั่นนี้มีอันตรายมั้ยเมื่อใช้ไปในระยะยาว หยุดใช้จะกลับมาดำเหมือนเดิมหรือเปล่า  ครีมมันราคาถูกมากกกก = = กลัวมีสารอะไรน่ากลัวแบบระยะยาวง่ะ -..-

และก็....ได้ยินหลายคนใช้สูตรมะขามเปียก น้ำผึ้งและก็นมมาสครับผิวอ่าค่ะ อยากรู้ว่าต้องทำไง  เอาทุกอยากมาผสมกันแล้วขัดเหรอคะ หรือว่าขัดเป็นอย่างๆ ไป

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่า  ขอให้ทุกคอมเม้นต์ใจดีที่มาตอบสวยๆ กันทุกคนเล้ยย ^^

จากคุณ : The Grace The Peace - [ 15 ก.ย. 51 10:40:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom