Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เปียแชร์ duc กันอีกซักศุกร์นึงแล้วกันนะพี่น้องลูกแชร์ที่รักนะ

เปียแชร์  duc     วันศุกร์กันอีกซักครั้งนะพี่น้องลูกแชร์ที่รักนะ

ไม่รู้พี่น้องลูกแชร์ที่รักเบื่อกันหรือยัง        แต่ท้าวแชร์ยังไม่เบื่อ  เจ้ยไม่ใช่  5555555555  

จริงๆแล้วท้าวแชร์จะขอเอากระทู้เปียแชร์   duc     กระทู้นี้    เอาไปเก็บไว้ในบ้านท้าวแชร์       อีกครั้งแล้วกันนะคะ  

เดี๋ยวเรามาดูกันว่า    ชุด  duc    ของพี่น้องก๊วนแชร์ศุกร์นี้    

ใครจะแหล่ม    ใครจะเปรี้ยว    ใครจะเก๋     ใครจะหวาน    หรือว่าใครเตรียมตัวไปเซิ้งต่อที่ไหน  

ในคืนวันศุกร์แห่งชาติวันนี้      เดี่ยวเรามาดูกันค่ะ

เริ่มต้นประเดิมเรียกพี่น้องลูกแชร์ที่รักแขก ,   ไทย,   ฝรั่ง    ด้วยชุดนี้ของท้าวแชร์เองก็แล้วกันนะคะ

เนื่องจากเมื่อเช้านี้     ไอ้ตัวแสบต้องรีบไปสอบแต่เช้า

ไม่มีใครถ่ายรูปให้ท้าวแชร์     งั้นท้าวแชร์ขอเอารูปชุดวันท่ท้าวแชร์ใส่ไปกินสุกี้  

กับพี่น้องก๊วนแชร์    มาเปียแชร์มือแรกแทนก็แล้วกันนะคะ

เสื้อสีน้ำตาลคอเต่าตัวนี้เป็นของ  มอร์แกนค่ะ

กระโปรงยีนส์ตัวนี้เป็นของ   โซดา    ตัวเก่า    กั่กกกก

ส่วนเข็มขัดเส้นนี้          เป้นของโซดา    เหมือนกันค่ะ

ส่วนรองเท้าบู๊ทคู่นี้            เป้นเกิบคู่เก่งที่ท้าวแชร์ใส่เป้นประจำอยู่บ่อยๆอะนะคะ

พี่น้องลูกแชร์ที่รักหล่ะคะ        วันศุกร์แห่งชาติวันนี้    พี่น้องใส่ชุดอะไรกันบ้างจ๊ะ    

มามะเอาชุดมาโชว์กันหน่อยเร้ววววว       มาเหอะจ้าพี่น้องลูกแชร์ที่รัก                ท้าวแชร์สาวน้อยขอเก็บดอกเบี้ยอีกแล้วจ้า

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 51 10:53:58

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 19 ก.ย. 51 10:48:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom