Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เพื่อนๆช่วยเลือกนาฬิกาให้หน่อยค่ะ

กำลังตัดสินใจเลือกนาฬิกา ระหว่าง Tag Link หน้าขาว-สายเงาล้วน
    กับ Omega Constellation สีเงิน หรือสองกษัตริย์ค่ะ

ตั้งใจจะเอาไว้ใส่ทุกโอกาสค่ะ อายุ 27 ข้อมือเล็ก และผิวสองสีค่ะ
    ..เลยคิดว่าสายเงา (Tag) น่าจะเหมาะกว่า คือลองใส่ Omega แล้วรู้สึกว่านาฬิกาดับไปเลย (สีด้านๆค่ะ)
    แต่ที่ลังเลเพราะมีคนทักว่า Tag จะดูเด็กไปหรือเปล่า และ Omega น่าซื้อกว่าเพราะดูมีราคาใส่ได้นานกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : MUSM - [ 21 ก.ย. 51 13:40:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom