Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วิธีเซ็ทผมดัด ...

อย่าเพิ่งเบื่อกระทู้เซ็ทผมดัดนะคะ ...

เราเพิ่งจะดัดผมเป็นครั้งแรก ไปดัดลอนญี่ปุ่นมาค่ะ แล้วทีนี้ลอนก็ต้องคลายๆ .. พอเราสระผมแล้วเช็ดหมาดๆ แล้วก็เป่าผมโดยการเอาไดร์เป่าๆ โดยที่มือแค่จับๆ พอใกล้แห้งก็เอามูสใส่โดยขย้ำๆ ปลายไปถึงกลางผม ... แล้วผมจะยุ่งๆ อยากหวีมากๆ แต่ก็ทำไม่ได้เพราะกลัวลอนแตกผมฟูอีก ... เอามือสางๆ ก็ไม่ได้เดี๋ยวก็จะไม่เป็นลอน ... แล้วเพื่อนๆ ห้องนี้ทำกันอย่างไรคะ ปล่อยให้มันยุ่งแบบนั้นหรือคะ ... สงสัยมากเลย!!

ปล.ขอโทษที่ไม่มีรูปนะคะ ไม่มีคนถ่ายให้ค่ะ ... ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 51 03:44:50

จากคุณ : Strawberry Pie - [ 8 ต.ค. 51 03:44:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom