Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เสื้อกันหนาวสวยๆซื้อที่ไหนคะ

จะหน้าหนาวแล้ว

อยากได้เสื้อกันหนาวมากเลยอ่ะค่ะ

เราไม่ได้อยู่ กทม. เลยหนาวพอควร

แต่ไม่หนาวเท่าภาคเหนือน๊า

อยากได้เสื้อกันหนาว สวยๆ น่ารักๆอ่ะค่ะ

ราคาไม่เกิน พัน นึง จะดีมากเลย

ขอแหล่ง ช้อป หน่อยค่ะ

คือ ถ้าสั่งในเว็บมันต้อง พรีออเดอร์ นานจังกว่าจะได้

ที่ แพลทตินัมจะมีมั้ยคะ

ซื้อตัวเดียวเค้าจาขายมั้ยเนี่ย

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ปล. อยากได้แถว ปิ่นเกล้า  อนุสาวรีย์  สยาม  แพลทตินัม  ยูเนี่ยน มอลล์ ประมาณนี้อ่ะคะ
         แล้วของ blue corner มีออกมาใหม่ๆบ้างมั้ยคะ

ถ้าใครพอทราบเว็บ ขอหลังไมค์ด้วยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 51 22:44:53

จากคุณ : นันทน์ - [ 1 พ.ย. 51 22:31:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com