Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนคุณปูเป้ที่น่ารัก หรือเพื่อนๆก็ได้ เชิญทางนี้หน่อยค่ะ

พอดีจะสอบถามเกี่ยวกับcleansing water ค่ะ
    ตอนนี้เราใช้ตัว Bioderma h2o ที่คุณปูเป้รีวิวไว้ในบล็อค ซึ่งมันก็ดีมากนะ
    แต่เสียตรงที่มันค่อนข้างแพงแถมหมดเร็วอีกต่างหาก เราอยากจะประหยัดเงินค่ะ....

เราเลยอยากถามคุณปูเป้หรือเพื่อนๆที่พอจะมีข้อมูลว่า เราสามารถใช้
    ตัว cleansing express ขวดสีฟ้า สำหรับหน้ามัน แทนตัว Bioderma
    ได้หรือเปล่าคะ หรือว่าส่วนผสมตัว cleansing express จะด้อยกว่าไม๊ค่ะ
    หรือมีสารตัวไหนที่ไม่ดีต่อผิวหรือเปล่า หรือส่วนผสมเหมือนกันกับ bioderma พอดีเรากำลังจะตัดสินใจซื้อ รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : kwangjang - [ 18 ธ.ค. 51 11:03:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com