Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^0^ จะซื้ออายไลน์เนอร์มาใช้ค่ะ สาวๆห้องแป้งช่วยแนะนำหน่อยค่ะ (มือใหม่หัดใช้) **

โดนสุดที่รักยุยงมานานแล้วค่ะ เรื่องเขียนขอบตา
    เขาบอกว่า อยากให้ลองเขียนจะทำให้ตาเราดูคมโตขึ้น
    ไอ้เราก็อยากเขียนหรอกนะคะ
    แต่ทุกวันนี้แต่งหน้าแบบพอถูๆไถๆไปได้ก็ดีแล้ว ^^"

ไอ้เรื่องความสวยความงามเนี่ยเราก็ไม่ค่อยรู้เท่าไร
    แต่ดีที่มีญาติของสุดที่รักเขาเอาเครื่องสำอางมาให้ใช้ ยี่ห้อKATE
    เราก็เลยพอจะมีเครื่องสำอางใช้แต่งหน้าบ้าง
    เพราะถ้าให้ซื้อมาใช้เองก็ไม่รู้จะซื้อยี่ห้อไหนดี -*-

หลังๆก็มาอ่านห้องนี้บ่อยๆ ก็ได้ความรู้เครื่องสำอางมาบ้าง
    แต่ตอนนี้อยากจะลองเขียนขอบตาค่ะ
    ต้องบอกก่อนนะคะ ว่ามือใหม่กับเรื่องพวกนี้มากๆ

อยากให้สาวๆห้องนี้แนะนำหน่อยค่ะ
    ถ้าจะซื้ออายไลน์เนอร์มาใช้จะซื้อของยี่ห้ออะไรมาใช้ดีค่ะ
    สำหรับมือใหม่ เอาที่เขียนง่ายและไม่แพนด้านะคะ
    แนะนำกับได้เลยค่ะ ทั้งยี่ห้อและราคา

ขอบคุณมากๆค่ะ flower

จากคุณ : โลกส่วนตัว - [ 18 ธ.ค. 51 15:39:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com