Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

วันนี้ มารีวิว ของที่ซื้อมาแล้วผิดหวังที่ซู๊ด แล้วก็loveที่ซู๊ด เท่าที่ไปสอยมาให้ชมกันค่ะ

ด้วยที่ ชอบซื้อชอบลอง นิดๆนะค่ แบบเห็นตัวเอ๊ะ เขาแนะนำจังเลยสงสัยจะดีไปลองๆ  มารีวิวให้ชมกันเล่นๆค่ะ

หลากหลายเหลือเกิน

เริ่มต้นด้วยตัวแรกเลยค่ะ กับน้ำหอม givenchy ผู้ชายสีเขียว เห็นในนี้มีคนบอกว่าหอมกลิ่นช๊อคโกแลต มากมาย ในใจคิดคงจะหอมหวานน่าดูชม

ประกอบกับไปเห็นโฆษณา ของ เอ๊กซ์ กลิ่นช๊อคโกแลต ใน บีทีเอส เลยหอมอยากได้จังเป็นแรงบันดาลใจสำหรับน้ำหอมกลิ่นหวานๆแบบนี้

พอดิบพอดีไปซื้อ ของที่เคาเตอร์เขาขาดยอดนิดนึง จะได้ของแลกของทางห้างซึ่งคิดแล้วว่าเริ่ด คุ้มกับ ไมโครเวฟ เลย สอยมันมาโดยไม่ได้เทสลองแต่อย่างใด 555555+ ใจง่ายคิดไปก่อนเลยว่าหอมสุดๆแน่ๆ

ผลที่ได้ช๊อคโกแลตจริงๆ แต่ผักก็ซ๊อกด้วยเช่นกันกลิ่นเข้ม แมนมากจนมึนตึบ หนักหน่วงเกินเหตุ อื้ออึงจนบอกไม่ถูก ขอลากับเจ้าช๊อคโกแลต ขวดนี้โดยการขายต่อให้เพื่อนไปค่ะ

จากคุณ : ผักกาดเขียว - [ 22 ธ.ค. 51 01:26:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com