Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

.....ให้ตายเหอะ....นี่คุณขายครีมหรือแพคเกจเนี๊ย! ทำไมน่ารักยังงี้อ่ะ....

เพื่อนๆว่าไหมว่าบางครั้ง  การซื้ออะไรของเราเนี๊ย ไม่ได้สนใจคุณภาพเลย  แค่แพ็คเกจน่ารักเนี๊ย  ก้อซื้อแล้ว   เราก้อเป็นงงั้นเหมือนกันค่ะ  วันนี้เลยเอาแพ็คเกจที่เราชอบและคิดว่าน่ารักมารวบรวมให้ดูค่ะ   ....ถ้าเพื่อนๆมีอะไรเพิ่มเติมก้อโชว์เลยนะ   เอามาแชร์กันดูจ๊า....ของน่ารักๆ ครายจาไม่ชอบล่ะเนอะ

เริ่มล่ะนะ
    อันนี้เป็นemulsion ตระกูล แบล็อคเบอรรี่ของสกินฟู๊ดค๊า
    ช่วยเรื่องผิวเปล่งปลั่งกระชับ   ไม่เคยใช้ค่ะ  แต่ชอบแพ๊คเกจมากมายเพราะดูน่ารักและดีเทลตรงกระดาษที่ปิด  มันเก๋ๆอ่ะคะ

จากคุณ : นู๋นุ้ยบ้านนา - [ 22 ธ.ค. 51 13:20:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com