Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แนะนำของดีมีคุณภาพจากญี่ปุ่น ที่คุณควรจะลอง

วันนี้มีของดี คุณภาพหรู เเต่ราคากันเองมาเเนะนำกันครับ
    ของที่จะแนะนำต่อไปนี้ คุณภาพเต็ม 10 ครับ ไม่หักเลยสักคะแนน
    ถ้าไม่ดีจริง ไม่แนะนำว่างั้น 55

Savex
    เริ่มด้วยลิปครีม ที่เหมาะกับหน้าหนาวตอนนี้ครับ
    ใครที่มีปัญหาปากแตก แห้งลอกง่ายๆ ตัวนี้เอาอยู่ครับ
    ไม่ต้องทาบ่อย เพราะชุ่มชื่นเเละติดทนมาก
    มีทั้งแบบตลับเเละแบบเเท่ง ราคาเท่ากันคือ 504 เยน
    ถ้าใครมีปัญหามาก อยากเเนะนำแบบตลับครับ
    เพราะเวลาที่เอามานวด ปากที่แตกลอก จะหลุดออกมาให้ดีใจกันเลยทีเดียว

จากคุณ : taro-tg69 - [ 23 ธ.ค. 51 11:17:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com