Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

"คนเกือบสวยแย่แล้ว" ทำไงดีคะถ้าลืมกระเป๋าเครื่องสำอางไว้ที่บ้าน

ไม่รู้จะทำไงดีอ่ะค่ะ เลยมาตั้งกระทู้ขอกำลังใจ

เมื่อเช้า ตื่นสาย เลยแค่ทาเเป้งฝุ่นปัดแก้มนิดหน่อย แล้วก็ทาลิปมันออกจากบ้าน

แล้วเตรียมเครื่องสำอางทั้งหมดใส่ในหีบหลอนซ่อนชู้ เอ๊ย กระเป่าเครื่องสำอางทั้งหมดเลย

แต่เจ้ากรรม  ลืมเอามาค่ะ มารู้ตัวก็ถึงที่ทำงานเสียแล้ว

และที่สำคัญ วันนี้ที่บริษัทมีเงานเลี้ยงตอนเย็นอีกต่างหาก   โอย.. แม่พระ ทำไงดี

ถ้าเป็นเพื่อนๆ เพื่อนๆ จะทำไงดีอ่ะคะ  ตอนนี้ไม่มั่นใจเลย จะกลับไปเอาที่บ้าน ก็ไกลเกินค่ะ

ตอนนี้คิดจะยืมเพื่อนที่สนิทที่สุดในที่ทำงาน  เพื่อนๆ ว่าจะดีไหมคะ

ปล. หน้าซีด ปากเซียว  ดีนะ ลองคอนซีลเลอร์มาแล้ว

แก้ไขเมื่อ 24 ธ.ค. 51 10:21:03

จากคุณ : nymphnim - [ 24 ธ.ค. 51 10:20:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com