Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอความรู้ เรื่อง อาหารเสริม วิตตามิน C, E, Zinc หน่อยครับ

อยากทราบว่าที่ทำมาเนี่ยะถูกมั้ย ดังนี้ครับ

1. กินวิต ซีของแบลคมอร์ 1000 mg แต่หักครึ่ง กินเช้าครึ่งเม็ดเย็นครึ่งเม็ด ผมกินน้ำวันละประมาณ 2.5 ลิตร
    มีผลอะไรกับวิตซีที่กินรึปล่าวแล้วแบ่งกินแบบนี้ดีรึไม่หรือต่้องกินรวดเดียวเลย

2. กินวิตตามิน E แต่สิวขึ้นเลย เอามาเจาะแล้วเอาน้ำมาทาหน้าแบบว่าเสียดายครับ  มันทาได้ป่าวเนี่ยะ

3. bio Zinc  กำลังจะซื้อมากินด้วยเอาของยี่ห้อไหนดีราคาไม่เกี่ยง มันช่วยเรื่องสิวใช่มั้ยครับ

4. แล้ว 1 กับ 3 สามารถกินติดต่อกันได้เลยใช่หรือไม่

5. แล้วมีอะไรแนะนำให้กินอีกหรือไม่ครับเอาแบบต้านแก่นะครับ

จากคุณ : ไทยไทย - [ 4 ม.ค. 52 02:38:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com