Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

> > > ขอถามเกี่ยวกับครั้งแรกที่คลินิค เสริม-เพ็ญจันทร์ การแพทย์ หน่อยอ่ะค่ะ < < <

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ
    จากการค้นหาข้อมูลคลินิคเสริม-เพ็ญจันทร์
    จะมีค่ากรีดสิว ครั้งละ 400 แต่ไม่ทราบว่าต้องเสียค่ายาอย่างอื่นอีกเท่าไหร่อ่ะค่ะ
    ที่เคยได้อ่านมา เวลาไปกรีดสิว ก็จะมียาตลับสีชมพู ใช้เพื่อทาแผลที่กรีดให้หายเร็ว
    ไม่ทราบว่าตลับละเท่าไหร่คะ (อันนี้หาราคาไม่ได้ค่ะ)
    นอกจากตลับชมพูนี้กะค่ากรีดแล้ว จะมีค่าอะไรอีกรึป่าวคะ
    จะได้เตรียมเงินไปถูกอ่ะค่ะ แล้วงบประมาณขจัดสิวมีน้อย เลยอยากทราบราคาโดยรวมก่อนค่ะ

ขอบคุณผู้ที่เข้ามาตอบล่วงหน้านะคะ ^^
    อิ.อิ

จากคุณ : Jane~Aur - [ 7 ม.ค. 52 05:12:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com