CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ช่วย vote--- .. cetaphil,,, physiogel หรือ acne aid คะ?? (แจกกิฟท์)

cetaphil (22 คน)
      physiogel (20 คน)
      acne-aid (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

40.00%
     36.36%
     23.64%

ช่วยโหวตที่เพื่อนๆชอบ
    แล้วก็ช่วยแนะนำดรีมด้วยนะคะ(คอมเม้น)
    คือ ไม่มีสิว แต่รู้ขุมขนกว้าง
    หน้าไม่ได้แห้งมาก แต่ไม่มัน
    ละก็ไม่รู้ว่าตัวเองแพ้ง่ายรึเปล่า (ยังไม่เคยแพ้อะไรเลยค่ะ)
    ปกติใช้ biore moist whip สูตรสีชมพู (Pore and T-zone - PT)
    แล้วอยากพักหน้าบ้างน่ะค่ะ
    สนใจ cetaphil, phisiogel เป็นพิเศษน่ะค่ะ
    หรือลองซื้อsize เล็ก ทั้งสองตัวมาลองงด๊
    แต่ปกติก็แยกไม่ออกหรอกค่ะ อันไหนดีกว่าน่ะ
    รู้แต่อันไหนไม่ดี 555
    ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยก็ได้นะคะว่าแต่ละตัว ล้างแล้วรู้สึกอย่างไร เหมาสำหรับสภาพผิวไหน แล้วก็ช่วยเรื่องอะไร
    ขอมาไปรึเปล่าเนี่ย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
    (แจกกิฟท์ตอบแทนค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 23:36:06

จากคุณ : ความฝันฉันและเธอ - [ 8 ม.ค. 52 20:58:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com