Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว .เครื่องสำอางค์ราคาไม่เกิน 500 บาท จร้า

แหมเศรษฐกิจแบบนี้นะคะ  อย่าฟุมเฟือย

เฝ้าติดตามห้องแป้งมาซักพักแล้วค่ะ  แต่แอบสังเกตว่า

เครื่องสำอางค์ที่รรีวิวกัน  ยี่ห้อแพงๆทั้งน้านนนน  เลย

สาวๆที่ทำงานได้ไม่นาน  หรือ น้องนักศึกษา ต้องหมดกันไปกี่บาทจ๊ะ

จขกท.  เงินเดือนก็ใช้ได้เชียวค่ะ  แต่ยอมรับว่ามีเครื่องสำอางค์ราคาแพง

น้อยชิ้นเลยเชียว   ส่วนตัวใช้ราคาไม่แพงแต่คิดว่าคุณภาพก็โอเคนะคะ

ที่สำคัญ  ใครๆ ก็ยังชมว่า  สวย ผิวดี อยู่เสมอค่ะ ( ไม่ได้จะหลงตัวเองนะ

แค่อยากให้ ไม่ติดค่านิยมใช้ของแพงเท่านั้นเอง)

วันนี้  ......เลยเปิดกรุ ตัวเอง....ซักที  เอาเครื่องสำอางค์ราคาไม่เกิน 500 บาท

มาอวด  คร้า....

จากคุณ : PKDimple - [ 17 ม.ค. 52 09:25:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com