CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ช่วยโหวต Blush JiLL Stuart หน่อยจ้า แบบกระปุกเจ้าหญิงหรือแบบcompact ดีกว่า??????

01 shy pink (3 คน)
      10 cherry frost (0 คน)
      mix blush 01 baby blush (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

37.50%
     0.00%
     62.50%

ได้งบมาแล้วค่ะ อยากได้สีใสๆเด็กๆวาวๆ แบบไม่จัดมากค่ะ
    แต่งได้ทุกวัน เหมือนไม่ได้แต่ง  (งงไหม๊คะ) แบบธรรมชาติน่ะค่ะ

เล็งไว้ ก็ shy pink แต่ก็กลัวจะอ่อนไปจนมองไม่เห็น
    เป็นคนขาวเหลืองค่ะ   เบอร์10 ก็กลัวแดงไป
    ดูไปดูมาแบบcompact ก็มีให้เลือกใช้ตั้ง4สีในตลับเดียว
    เลือกไม่ถูกเลย ช่วยเลือกหน่อยนะคะ

++แค่ต้องการบลัชที่ปัดได้ทุกวัน ให้หน้าดูมีสีสันหน่อย เพราะปกติจะหน้าซีดๆเหลือง ++

จากคุณ : Filmmy - [ 17 ม.ค. 52 15:32:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com