Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ดัดผมครั้งแรก เอาอะไรใส่ผมดีล่ะคะเนี่ย

ไปดัดผมมา ครั้งแรกในชีวิต ดัดเสร็จที่ร้านบอกใส่ครีมจับลอนนะคะ ไอ้เราก็ไม่ได้ถามชื่อทางการมันว่าไงละเนี่ย ครีมจับลอน 555 แอบดูมันเป็นของญี่ปุ่นค่ะ อ่านมะออก

เห็นแต่ตามร้านทั่วไปก็มีขายแต่มูสใส่ผม สำหรับผมดัด แต่ใส่มูสมันจะดูเปียกๆแบบ wet look ป่าวคะ ไม่อยากให้ดูเปียกๆเยิ้มๆอ่ะค่ะ

สรุปก็เลยยังไม่ได้ซื้ออะไรมาใช้ มีแบบไหนแนะนำกันบ้างไหมคะสำหรับผมดัด

จากคุณ : เนียนอ๋อง - [ 18 ม.ค. 52 21:19:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com