Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คือท้องแล้วค่ะ อย่างนี้จะใช้เครื่องสำอางได้หรือไม่

คือว่าเมื่อไม่นานมานี้ได้โพสต์ถาม
    เกี่ยวกับ Skin food ค่ะ แล้วพอดีพึ่งมาทราบว่าท้อง
    แล้วอย่างนี้ถ้าใช้ สกินฟูด จะเป็นอะไรไหมคะ
    กลัวมีผลต่อน้องในท้องค่ะ
    เคยได้ยินมา ว่าเครื่องสำอางบางชนิดไม่ควรใช้ระหว่างตั้งครรภ์

แล้วถ้าท้องอยู่ เราควรจะดูแลผิวอย่างไรดีคะ
    ให้เปล่งปลั่ง มีน้ำมีนวลอยู่เสมอ

กำลังจะถอย Skin Food มาแปดตัว
    แต่ไปอ่านที่กระทู้ด้านล่าง มา เค้าว่า Kose ก็ดี
    ทีนี้ ไม่รู้จะถอยอะไรดีค่ะ มึนค่ะ

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น - [ 20 ม.ค. 52 21:55:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com