Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

นำประสบการณ์หาหมอหน้ามาเล่าให้ฟัง

คิดว่าคงมีคนอื่นๆมาเล่ากันบ้างแล้วหล่ะ ผมขอเล่าด้วยคนล่ะกันนะครับ
    ผมหาหมอรักษาหน้ามาประมาณ 1 ปีครับ ที่เอามาเล่าเพราะผมได้อะไรดีๆ จากโต๊ะเครื่องแป้งเยอะมาก ก็เลยคิดว่าเราน่าจะมาแบ่งปันประสบการณ์ให้คนอื่นได้รู้บ้าง
    ที่จริงผมเป็นคนที่สภาพผิวหน้าดีอยู่แล้ว (หมอบอก) สิวไม่ค่อยขึ้น เพียงแต่หน้าไม่เรียบเนียนเหมือนคนอื่นเค้า แถมบริเวณตรงโหนกแก้มก็มีรูขุมขนกว้างไม่มาก แต่ผมก็รู้จักกังวลว่าถ้ายิ่งอายุมากขึ้นมันก็จะยิ่งกว้างขึ้น (รึเปล่า) เลยตัดสินใจเข้าสู่สถาบันรักษาผิวหน้า ผมตัดสินใจอยู่นานว่าจะเลือกที่ไหนดี แต่แล้วก็เลือกที่จะหากับสถานบันแห่งหนึ่ง เอางี้ผมบอกข้อดี และข้อเสียก่อนเลยล่ะกัน

จากคุณ : Acc.Cool - [ 22 ม.ค. 52 13:09:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com