Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>> สาวๆคนไหน อยากลดน้ำหนักเชิญทางนี้จ๊ะ ไม่ได้ขายของนะ เราเคยอ้วนเลยมาแนะนำ <<<

สวัสดีสาวๆทุกท่าน

ขอแนะนำตัวนิดค่ะ
    แต่ก่อนเคยเป็นแฟนคลับตัวยง ของห้องเลยละ แต่ตั้งแต่สิวหาย เลยไมได้เข้ามาอีกเลย (อยากรู้เคล็ดลับละสิ อิอิ ไว้จะเม้าท์ให้ฟัง) แถมพอเรียนจบไปเป็นกะเทยวัยทำงานแล้ว งานเยอะมากค่ะ เลยย้ายไปห้องสีลมแทน (สุดท้ายจิตตก หนีกลับมาห้องนี้ดีกว่า อยู่แล้วมีความสุขดี)

ดิชั้นเคยเป็นกะเทยยักษีค่ะ เพื่อนสาวบอกว่าเป็น ซานต้าครอสดูไบ (อ้วนๆดำๆ ใครอยากเห็นหลังไมค์ได้ค่ะ จะเอารุป before & after ให้ดูค่ะ) ตอนนั้นอยู่ปี1 หนัก 108 kg. สูง 180 cm. รอบเอวแค่ 46 เท่านั้นเอง อิอิอิ (เพื่อนสาวอีกนางให้สัมภาษณ์เปิดเผยความรู้สึกตอนพบดิชั้นครั้งแรกว่า "แกเหมือนคนต่างจังหวัดที่มีลูกแล้ว 2 คนแล้วย้ายเข้ามาเรียนเลยอะ" เป็นประโยคที่จะไปจนวันตายเลยค่ะ)

เริ่มโม้ละนะค่ะ
    ดิชั้นเริ่มพบรักครั้งแรกใน internet ค่ะ ด้วยความที่อยากเรียนนอก เลยบังเอิญไปเจอ เพศชายคนนึง (เพศชายนะคะ ไม่ช่ายผู้ชาย) ใน internet เค้าเป็นหนุ่มหล่อล่ำสูง 182 จบป.ตรีจากอสเตรเลีย (โอว์ เทพบุตรในฝัน) ดิชั้น add msn ไปถามเค้าเรื่องการเรียนต่อเมืองนอกค่ะ แล้วก็เลยได้เป็นเพื่อนกัน แล้วก็โทรคุยกันบ่อยๆ จนเค้าบอกว่าเค้ามีความสุขเวลาคุยกับชั้น (มันยังไม่เห็นหนังหน้าดิชั้นค่ะ ไม่ต้องแปลกใจ)

และแล้ววันนึงก็มาถึง "เค้าบอกว่าอยากพบดิชั้นค่ะ"

กรีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด >0< แย่แล้วค้า ทำไงดี

เดี๋ยวมาเล่าต่อน่ะค่ะ เรียกประชุมแล้วค้า
    อิอิอิ แอบเช็ค เรทติ้ง ด้วยค่ะ ขอ 10 reply (เป็นกำลังใจให้หน่อยค่ะ คิดสะว่ากำลังดู AF แล้วมีให้กด vote 555) นะคะ แล้วจะมาเล่าต่อค่ะ อิอิอิ

จากคุณ : sukritudom - [ 23 ม.ค. 52 12:52:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com