Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

น้ำผึ้ง มันดีอย่างนี้นี่เอง !!!!!!

นู๋เอาน้ำผึ้งมาพอกหน้าประมาณ 4-5 วันแล้วอ่ะค่ะ
    ไม่คิดเหมือนกันว่าจะได้ผลไวขนาดนี้
    ผิวนู๋มีสิวอุดตันนิดหน่อย หน้าลอก
    แล้วก็สิวเสี้ยน ดูไม่ใส สุขภาพไม่ค่อยดี
    แต่พอพอกน้ำผึ้งไว้ หน้าใส เนียนขึ้นมากๆเลยอ่ะค่ะ
    ดูผิวแน่นๆ นุ่มๆขึ้น ชอบมากเลยค่ะ

ที่อยากแนะนำเพราะว่าน้ำผึ้ง หาได้ง่าย ถูก แล้วก็ดี
    อาจจะต้องใช้ความอดทนนิดหน่อย เพราะมันอร่อยมาก
    แฮะๆ พอกแล้วห้ามเผลอเลียน้า เดี๋ยวจะไม่ได้พอกกันพอดี
    ตอนพอกนู๋จะเอาพอกปากไว้ด้วยนะคะ เพราะปากแห้ง
    พอล้างปากก็แดงๆ นุ่มๆดี ^^
    ตอนนี้ประทับใจน้ำผึ้งมากเลยค่ะ

จากคุณ : Pinoui - [ 24 ม.ค. 52 11:27:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com