Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สาวก LoTree เชิญด้วยนะค่ะ..อยากสอบถามค่ะ

พอดีว่าพี่สาวจะซื้อแป้งยี่ห้อนี้มาใช้...
    แล้วเกิดงง ว่ายี้ห้อนี้มันมีหลายรุ่นมาก..ใครพอทราบบ้างค่ะ..ว่าแต่ละรุ่น
    ต่างกันยังไงบ้างค่ะ..
    1. Moisture skin Primer Pact
    2. Moisturizing Power
    3.  Davurica Balance oil skin care Pact
    4.  Davurica  Power pact
    5. Triple cake

ตอนนี้เราใช้ Moisture skin Primer Pact อยู่ก็ไม่รู้ว่า
    มันช่วยเรื่องอะไรบ้าง^^

รบกวนสาวๆๆด้วยนะคะ

จากคุณ : หมูกีกี้ - [ 25 ม.ค. 52 22:48:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com