Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ วิกผม ]อยากถามสาวๆที่เคยใช้ทั้งวิกเกาหลีเเละวิกไทย ไม่ทราบว่าเเตกต่างกันมากไหมคะ

กำลังอยากลองใส่วิกดูค่ะ อยากถามสาวๆที่เคยใส่ทั้งวิกเกาหลีเเละวิกที่พาหุรัด
    ไม่ทราบว่าคุณภาพเเละความเป็นธรรมชาติ ความเงา เเตกต่างกันไหมคะ ถ้าไม่เเตกต่างจะได้ซื้อวิกบ้านเราไปเลย เพราะที่เสิร์ชดูอยู่วิกเกาหลีตามเว็บ แอบเเพงอ่ะ 1 พันกว่าๆ 1500 เเน่ะ เเต่ถ้ามันดีกว่าก็จะลองทุบกระปุกดู ฮ่าฮ่าฮ่า

อยากได้ทรงนี้ค่ะ สีนี้เลยไม่รู้ที่ร้านเบลจะมีขายหรือเปล่านะ ไม่เคยเดินพาหุรัดเลยเพราะไกลมากๆ

จากคุณ : เปียโนสีเเดง - [ 28 ม.ค. 52 09:13:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com