Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพื่อนจะไปเกาหลี หาใน Smart Seach แล้วไม่เคลียร์ค่ะ

เพื่อนจะไปเกาหลี อยากได้พวกครีม เครื่องสำอางค์ค่ะ ตัวดิฉันมีสภาพผิวหน้าดังนี้ค่ะ ดิฉันผิวผสมถึงมันค่ะ ผิวขาวเหลือง อายุ27ปี มีริ้วรอยจากรอยหลุมสิวที่กินเนื้อไปค่ะ ตอนนี้ไม่มีสิว อยากได้ครีมที่ให้ผิวหน้าแน่นขึ้นรุขุมขนเล็กลงและหน้าขาวใสขึ้นค่ะ และอยากได้พวกเครื่องสำอางค์แต่งหน้าแต่งตาหน่อยค่ะ จะหัดแต่งหน้าแล้ว เพราะเริ่มมีแฟนแล้วค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
    ปล.หาใน Smart Seach แล้วไม่เคลียร์ค่ะ เพราะไม่ได้ระบุสภาพผิวหน้าแต่ละคนค่ะ แล้วระบุยี่ห้อให้ด้วยนะค่ะ แล้วใช้ตัวนี้ช่วยอะไรค่ะ อาจจะดูวุ่นวายหน่อย ก้อขอโทษนะค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามานะค่ะ

จากคุณ : seaboon - [ 29 ม.ค. 52 13:03:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com