Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากได้ทรงผมรับปริญญาแบบถักเปียหรือแบบอื่นก็ได้คะ

สวัสดีค่ะ

จะรับปริญญาแล้วคะเดือนหน้านี้เอง ลองค้นๆ หาๆ ดูในเว็บ
    ก็เจอแต่แบบเก่าๆ ใครพอจะมีแบบใหม่ๆ บ้างคะ
    มาลงรูปให้หนูดูหน่อยนะคะ แบบถักเปียก็ได้คะ
    เคยเห็นผู้ประกาศข่าวทางช่อง 5 ช่วง 8 โมง ที่นั่งด้านขวามือ
    คุณจักรพันธ์ ยมจินดา เค้าผูกเปียน่ารักดี
    แต่หาแบบแบบนั่นไม่ได้เลยคะ

ขอบคุณคะ

ลองเข้าดูหน้าหนูได้ที่ http://cakearoi.hi5.com นะคะ
    ลงในนี้มันเขินคะ

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 52 14:24:20

จากคุณ : lovelykoy - [ 29 ม.ค. 52 14:23:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com