Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เปียแชร์จ้าเปียแชร์(เรามาอัพเดตหน้าตาและข้อมูลส่วนตั๊วส่วนตัวพี่น้องก๊วนแชร์กันเต๊อะพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกก)

เปียแชร์ประจำวันศุกร์จ้าพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกก

วันนี้ท้าวแชร์ชวนพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกและเพื่อนๆห้องโต๊ะมาอัพเดต  หน้าตา  ทรงผม   และข้อมูลส่วนตั๊ว  ส่วนตัว  เอาแบบพอขำขำ  ก็แล้วกันนะพี่น้องนะ     หรตือว่าพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกคนไหน    อยากจะเปิดเผยข้อมูลเชิงลึกท้าวแชร์ก็ไม่ว่ากัน  ฮ่าฮ่า    

มามะมาประเดิมเรียกพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกก   แขก   ไทย   ฝรั่ง   ด้วยหนังหน้าอัพเดตล่าสุดของท้าวแชร์   ถ่ายเมื่อเช้านี้หลังจากที่โม่หน้าเสร็จเรียบร้อยแล้ว     ก็แล้วกันนะคะ

หนังหน้าท้าวแชร์ที่อัพเดตยังบานได้อี๊ก    ยังปลื้มไม่เลิกท้าวแชร์  กั่กกกก

ส่วนข้อมูลส่วนตัวแบบพอขำขำก็   ชื่อเล่นว่า  หญิง  ฮ่า    ส่วยอายุก็  19  ปีเท่านั้นเองฮ่าพี่น้อง   กร๊ากกกกกกกกกกกกก

และพี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกกหล่ะคะ   หน้าตาและข้อมูลแบบอัพเดตของพี่น้องลูกแชร์ที่รากกกกกก       เป็นยังงัยกันม่าง   เดี๋ยวเรามาดูกัน

พี่น้องลูกแชร์ที่ร้ากกกกกคนไหนที่มาเปียแชร์บ่อยๆ    แต่ยังไม่ยอมเผยโฉม    ถ้ากระทู้นี้ยังไม่ยอมเผยโฉม  

ท้าวแชร์จะจดลงบัญชีหนังหมูจรงิๆด้วยนะเอ้า    ข่มขู่สุดริดเลยท้าวแชร์  กั่กกกก

เดี๋ยวเรามาคอยดูหน้าตา   ทรงผม  ข้อมูล  และทุกสิ่งอย่างที่อัพเดตของพี่น้องก๊วนแชร์ของเราดีกว่านะพี่น้องนะ  

มาเหอะจ้าลูกแชร์ที่ร้ากกกกกก     ท้าวแชร์สาวน้อยขอเก็บดอกเบี้ยอีกแว้วววววววจ้า

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 52 08:35:52

จากคุณ : ตัวเล็กอ้วน - [ 30 ม.ค. 52 13:02:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com