Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

MMU สัญชาติไทยมียี่ห้อไหนบ้างคะ (หมดหวังกับการซื้อผ่าน paypal)

จากกระทู้ paypal เก็บค่าธรรมเนียมค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7484699/Q7484699.html

กำลังสนใจ MMU มาก ๆ ค่ะ แต่ท่าจะมีปัญหาในการซื้อของยี่ห้อนอก
    เลยอยากลองของไทยนี่แหละ เพราะจ่ายตังง่ายดี

เห็นกระทู้ก่อน ของคุณ bemynails มียี่ห้อ nuch minerals

แล้วยังมียี่ห้ออื่นอีกไหมคะ ขอชื่อยี่ห้อ กับ ลิงก์ ได้ไหมคะ

ถ้าไม่สะดวกตอบด้านหน้า เดี๋ยวเป็นการโฆษณา รบกวนหลังไมค์หาน้ำเงี้ยวด้วยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ๆ ค่ะ

จากคุณ : น้ำเงี้ยว - [ 2 ก.พ. 52 18:29:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com