Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอนวิธีการทาเบสให้หน่อยค่ะ(มือใหม่)

ช่วยเรียงวิธีการแต่งหน้าให้หน่อยค่ะ ตอนนี้หน้าของดิฉันเริ่มจะมีริ้วรอยแล้วค่ะก็เลยอยากบำรุงให้ถูกวิธีค่ะ  คราวนี้ก่อนออกจากบ้านต้องแต่งยังไงก่อนคะ โทนเนอร์ ครีมบำรุง ครีมกันแดด เบส แป้งฝุ่น โอ้ยปวดกบาลมากๆ เลย เรียงอย่างนี้ถูกไม๊คะ กว่าจะซึมซับเข้าหน้าของแต่ละตัวไม่ต้องตื่นมาตีสี่เหรอคะ มีวิธีลัดไม๊คะ แล้วตัวโทนเนอร์นี่เค้าไว้ใช้ตอนกลางคืนอย่างเดียวรึเปล่า ดิฉันใช้ผิดรึเปล่าคะ ตอนนี้สนใจเบสของสกินฟู๊ดค่ะเค้าบอกว่าใช้แล้วหน้าวิ้งๆ จริงรึเปล่าคะ

จากคุณ : ซูกัสรสมะนาว - [ 3 ก.พ. 52 10:46:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com