Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สาวๆสวยๆจ๋า ใครรักษาสิวที่ไหนแล้วหาย หน้าใสบ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ กลุ้มใจมากๆๆ (ใครตอบขอให้สวยวันสวยคืนแฟนรักแฟนหลงนะคะ)

คือรักษาสิวมากว่าสิบปีแล้วค่า
    เป็นๆหายๆ หาหมอมามากว่าสิบที่แล้วค่ะ
    ช่วงแรกก็ดี แต่หลังๆก็ขึ้นอีก เดี๋ยวดี เดี๋ยวหาย
    ทั้งกรอหน้า เลเซอร์ vbeam smoothbeam aha ทำมาเกือบหมดแล้วค่ะ
    (ไม่ได้ทำพร้อมกันนะคะ แต่ลองมาหมด ใครว่าที่ไหนดี หมอไหนดี
    ไปมาหมดค่ะ)
    ตอนนี้ไม่รู้จะหาที่ไหนแล้วค่ะ
    เซ็งมากๆเลยค่ะ ไม่เคยหน้าใสกับเค้านานๆเลย
    เป็นๆหายๆ เบื่อค่ะ

ใครมีคุณหมอท่านไหนแนะนำบ้างคะ
    ช่วยหน่อยค่ะ เห็นใจกันหน่อยนะคะ
    อยากสวยแล้วค่ะ

จากคุณ : CoCoBear - [ 3 ก.พ. 52 13:43:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com