Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เบสเขียว The Face shop กับ Skin food อันไหนเวิร์คกว่ากันคะ

เห็นเพื่อนๆในนี้หลายคน แนะนำเบสเขียวของ The Face shop ที่เป็นหลอดยาสีฟันอ่ะค่ะ เห็นว่าราคาไม่แพง 200 กว่าๆ
    แล้วถ้าเทียบกับเบสเขียวของ Skin food อันไหนดีกว่ากันคะ
    ในแง่ของการคุมมัน ปกปิดรอยสิว ไม่เป็นคราบค่ะ
    เรื่องของราคา  ของ Skin food ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : andromedabo - [ 3 ก.พ. 52 15:19:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com