Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รีวิว..............กำจัดขนถาวร & ฉีดยารักษาเส้นเลือดขอด&ด่าพนักงานขายครอส ครั้งที่ 1

หวัดดีจ้าเพื่อนๆ วันนี้มาอัพเดทที่ไปทำมา วันนี้อยู่คลินิกนานมากมาย 5 ชั่วโมงค่ะ นานเหมือนเข้าไปทำศัลยกรรมเลย ขวัญขอออกตัวก่อนนะค่ะ ว่าจะไม่บอกชื่อคลินิกค่ะ กลัวว่าจะเป็นการโฆษณา คลินิกนี้หมอดีมากค่ะ ฝีมือดี เพราะการทำบางอย่างอาศัยฝีมือ แต่พนักงานบางคนแย่มาก วันนี้ด่ากันมาแล้วค่ะ เรื่องเป็นยังไงก็รออ่านนะค่ะ

เอาเรื่องแรกก่อนน่ะ กำจัดขนถาวรค่ะ น่าจะเป็นที่สนใจของใครหลายๆคนในห้องนี้ การกำจัดขนถาวรมองไปก็คุ้มค่ะ สำหรับเงินที่ต้องจ่ายในเรื่องนี้ และสมัยนี้คลินิกก็ทำกันแยะ ราคาก็ห่ำหั่นกันพอสมควร ลดแลกแจกแถม อยากให้เพื่อนๆทราบถึงการเตรีมตัวที่จะทำ ว่าทำยังไงถึงจะได้ผลดีมากที่สุด เพราะขวัญลองมา 3 คลินิกแล้วค่ะ

นิสัยขวัญไม่ชอบซื้อครอสค่ะ ไม่มีพนักงานคนไหนมาเชียร์ได้ ถ้าขวัญซื้อครอสอะไรไปนั้นก็เพราะคิดดีแล้ว เห็นว่าคุ้ม และต้องทำจริงถึงซื้อ พนักงานขายไม่มีส่วนในการตัดสินใจซื้อครอสของขวัญ

ขวัญเคยกำจัดขนรักแร้ค่ะ ทำมาหลายทีแต่ก็ยังไม่หายหมดจดทีเดียว เพราะการเลเซอร์แบบไม่ถูกวิธีเท่าไหร่ คราวนี้ขวัญเลยทำอีกก็ซื้อเป็นครอสค่ะ

ทำรักแร้ 6 ครั้ง พร้อมกรอผิวที่รักแร้ให้เรียบเนียน

ทำขนหน้าแข้ง 6 ครั้ง

ทำขนที่หน้าท้อง 6 ครั้ง (อ่านไม่ผิดค่ะ ขวัญมีขนที่หน้าท้องแบบผู้ชาย)อันนี้ให้เค้าแถมให้

ราคาทั้งหมดอยู่ที่ 14000 ค่ะ ไม่ถูกไม่แพง ราคากลางๆค่ะจากที่ไปถามมาหลายที่แล้ว

มาดูเครื่องมือทำวันนี้กัน เป็นเครื่อง Gental yag laser ตัวนี้เป็นแบบปรับความเข้มแสงได้ 6 ระดับ และแบบหัวเล็กค่ะ ยิงขนที่ละเส้น จากการศึกษาแล้วแบบนี้ก็เวริคค่ะ ขวัญเคยทำแบบยิงเป็นช๊อต กว้างๆ มาแล้วค่ะ ความเจ็บไม่ต่างกันมาก แต่ยิงทีละเส้นเจ็บยาวนานกว่าเท่านั้นเอง

จากคุณ : กล่องของขวัญ - [ 5 ก.พ. 52 18:36:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com