Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--//--ตามหาพิกัดร้านพี่แจ๊คที่เซ็นทรัลค่ะ --/\-- ช่วยเลือกแบบผมด้วยนะค่ะ

ตอนนี้อยากตัดผม สั้น มากกกกค่ะ   รบกวนเพื่อนโต๊ะแป้งผู้ใจดีหน่อยค่ะ

อยากถามเพื่อนๆว่ามีใครรู้บ้างไม๊ค่ะ ว่าร้านนี้อยู่ตรงไหนของเซ็นทรัลลาดพร้าวอ่ะค่ะ --*

แล้วต้องโทรจองก่อนไม๊ค่ะ ถ้าต้อง ขอเบอร์ด้วยนะค่ะ -v-

ฝากเพื่อนอีกเรื่องนะค่ะ ทรงผมไหนดีค่ะ ระหว่างสามทรงนี้
    เลือกไม่ถูกเลยค่ะ-3-  เพราะน่ารักทั้งหมดเลยอ่ะ เพื่อนๆช่วยหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากกกกนะค่ะ --/\--

จากคุณ : nattamary - [ 6 ก.พ. 52 14:45:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com