CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ลองเลือกกระเป๋าสะพายแล่งกันหนุกๆค่ะ ชอบใบไหน(ช่วยเราเลือกไปด้วย อิ อิ)

monogram Odeon mm (10 คน)
      monogram Bosphore GM (6 คน)
      mini lin Angele (29 คน)
      gucci Jolicoeur (14 คน)
      gucci Abbey medium messanger (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

14.08%
     8.45%
     40.85%
     19.72%
     16.90%

เมื่อวานยัยสามี บอกว่า ปิดเทอมไม่ไปอยู่กรุงเทพฯดีกว่า เดี๋ยวเธอช็อปกระจายกินแห้ว

เลยกะพาลูกๆไปเจอหิมะ(ยังไม่เคยพาลูกไปค่ะ)พ่อแม่ลูก  snowman

ทีนี้ จะหากระเป๋าที่สะพายเฉียงอ่ะค่ะ อยากได้แบนๆหน่อย ทีแรกว่าจะใช้ mahina xs ที่เพิ่งซื้อมาเพราะสะพายปกติ และต่อสายยาวให้สะพายแล่งได้ด้วยแต่ยังอยากได้ทรง messanger แบนๆ มาไว้สำรองเวลาเดินลุยๆ จะได้คล่องตัวหน่อยค่ะ

ไปหารูปจากเวบมา ก็ได้มาหลายรูป อันไหนดี

รุ่นที่เป็นมินิลิน สวยดีค่ะ (โดนหิมะ มีเยินนะเนี่ยเกล็ดหิมะ)แต่ดูขนาดและทรงแล้วกลัวว่าจะไม่ค่อยคล่องตัวเวลาใช้ (กระเป๋ายาวเนอะ)แถมมีหูจับอีกค่ะใครมีรุ่นนี้ช่วยรีวิวทีค่ะ หรือใครว่าง หารูปเก่งๆ ช่วยหารูปที่มีคนสะพายรุ่นต่อไปนี้ให้ดูหน่อยนะคะหมอผี

จากคุณ : ใครคนหนึ่ง... - [ 15 ก.พ. 52 12:21:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com