Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!~ วันนี้ผมเห็น "อาณาจักรต้องห้าม" ของสุภาพสตรีถึงสองครั้งติด ... ภาพมันติดตาอ่ะ (18+) ~!

กระทู้นี้ออกจะติดเรตสักหน่อยนะครับ และคงจะเกี่ยวกับวัตถุประสงค์ของห้องอยู่บ้าง ... เกี่ยวกับการนุ่งกระโปรงสั้นของคุณสุภาพสตรีอ่ะครับ

ก็วันนี้ผมไปทำงานแล้วจะขึ้นสะพานลอย แล้วไอ้สะพานเนี่ยมันก็สูงใช่เล่น ประมาณตึก 3 ชั้น ผมก็รีบๆๆ เดินเพราะใกล้จะเข้างานแล้วก็วิ่งๆจะขึ้นแล้วมองเสยขึ้นไปแบบไม่ได้ตั้งใจ ก็แบบว่าผงะเลยอ่ะ ... เป็นผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นมาก มันคล้ายๆชุดทำงานแต่แบบว่าสั้นอ่ะ แล้วแม่มหาจำเริญก็เดินไม่หนีบเลย แล้วผมก็ดันมองเสยขึ้นไป โอ้ เต็มๆ ...  คงทราบนะครับว่าผมมองเห็นอะไร

ต่อมาตอนกลางวันนี่แหละสดๆเลย ออกไปทานอาหารนอกบริษัท ก้ปกติอะนั่งกับเพื่อน ก็มีสุภาพสตรีแต่งชุดทำงานอีกแล้วนั่งกินโต๊ะฝั่งตรงข้ามกับผม เป็นกลุ่มเลยอ่ะ เค้าคงหัวเราะอะไรกับเพื่อนเค้าแล้วแบบว่าลืมตัว นั่งหุบๆขาอยู่ดีๆ พอได้ก๊ากกแค่นั้นก็อ้าขา 180 องศา ผมก็แทบจะสำลักแปบซี่เลย แบบว่า แกอ้าขาตรงหน้าผมพอดี มันไม่ได้ตั้งใจมองอ่ะมันเห็นเอง ...

ก้อยากบอกสาวๆห้องนี้ว่า ถ้าจะใส่อะไรที่มันสั้นๆก็รบกวนนะฮะ หนีบ นิดนึงอ่ะ ยังไงก็เห็นใจเหล่าปวงชนชาวไทยที่อาศัยอยู่แถวนั้นบ้างนะฮะ

ขอบคุณครับผม ...

จากคุณ : Eddieshop - [ 16 ก.พ. 52 12:54:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com