Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Carboxy experienced

จากกระทู้เก่าที่พวกเราหลายๆคน ได้มาลงความคิดเห็นต่างๆ แต่ละคนมา update กันว่าฉีดกันไปเท่าไหร่นั้น
    ตอนนี้กระทู้นั้นก็ได้ถูกลบไปแล้ว หลังจากที่โทรไปคุยเมื่อวันจันทร์ ทางพันทิบแจ้่งว่าจะเปิดให้ ก็เปิดกลับมาแค่ 5 นาที
    ดีที่เปิดทัน หลังจากนั้นทางพันทิบก็ปิดไปค่ะ ก็ขี้เกียจโทรไปคุยละค่ะ นึกว่าจะรู้เรื่องกันแล้ว แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ
    เราก็มาตั้งใหม่ มา update กันต่อนะคะ ส่วนคนอื่นๆ ที่เคย update ในกระทู้เก่าก็ไม่ต้องห่วงค่ะ
    เดี๋ยวเราจะเอาลงมาใหม่หมด แต่เฉพาะท่านที่ลงว่า ฉีดไปเท่าไหร่ เล่า ประสบการณ์นะคะ
    เพราะถ้าก๊อบมาลงหมดนี่ โดนลบอีกแน่ๆ เพราะพันทิบบอกว่า เข้าข่ายขายของค่ะ ซึ่งจริงๆแล้ว
    เรา 3 คน  ซึ่งเป็นกลุ่มแรกที่ไปฉีด และมาโพสลง ก็ไม่ได้คิดจะขายของ ต้องการเพียงแต่มาลงเพื่อเป็นวิทยาทาน
    และเป็น Medical report สำหรับหลายๆท่าน และประกอบการตัดสินใจค่ะ ตัวเราเองไม่ได้เปิดร้านหรอกค่ะ
    แค่ทำ Software Business แค่นั้นเอง แต่อยากให้ทุกท่านที่สนใจจะฉีดเนี่ย เข้ามาดูรูป เข้ามาดูวิวัฒนาการ
    ของแต่ละท่านที่ไปฉีด ว่าลงมากน้อยเพียงไหนค่ะ โดยเฉพาะเรา 3 คนเนี่ย เป็นอะไรที่แตกต่างกันมากสุดๆ
    ป๊อปเนี่ย ลงเยอะ จนใครๆ ทักว่าหล่อ ส่วนเอเนี่ย ขาลงไปจนใส่กางเกงได้ ส่วนเรา ขาไม่ลง แขนเลิกย้อย แต่ก้นเล็กลง
    ทั้งๆที่ฉีดแทบจะเหมือนกันทุกอย่าง แต่ก็ยังแตกต่างกันค่ะ อันนี้เป็นสิ่งหนึ่งที่เราอยากจะให้หลายคนที่เข้ามาอ่าน
    ใน public webboard ได้เข้าใจถึงสภาพกายของแต่ละตัวอย่างประมาณนั้นค่ะ
    ก็นะ เดี๋ยวทยอยลงให้นะคะ ไม่ต้องเสียดาย คนไหนที่ไม่ได้จดไว้ เราก๊อบไว้หมดละค่ะ

อ่อ หลายท่านถ้าสนใจจะชวนกันไปทำนะคะ รบกวนว่าหลังไมค์กันค่ะ เพราะว่าเดี๋ยวโดนลบอีก ว่าขายของ
    อันนี้เราเข้าใจหลายๆท่านนะคะ ที่บางที หลังไมค์ก็ไม่ติด เลยหน้าไมค์ซะเลย  ก็ขอรบกวนค่ะ ช่วยอ้อมๆกันหน่อยค่ะ

จากคุณ : ^^^GiAnT^^^ - [ 18 ก.พ. 52 18:45:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com