Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[นอกเรื่องมั้ง?] ประทานโทษนะคะ หน้าเรามันแมนขนาดนั้นเลยเหรอ?

พูดตรงๆ เราว่าเรามองกระจกแ้ล้ว หน้าเราก็หว๊านนหวานออกนะ (ไม่ค่อยเลยแฮะอีนี่)
    แต่เราโดนทักผิดบ่อยมาก หรือว่าพวกฝรั่งมันไม่ค่อยมีสาวผมสั้นก็ไม่รู้ งงๆ

อย่างวันนี้เดินไปจะเข้าห้องน้ำ ผู้หญิงคนนึงยืนอยู่หน้าห้องน้ำชาย เค้ามองหน้าเรา เราก็มองหน้าเค้า แล้วเราก็เดินเปิดประตูจะเข้าห้องน้ำ เค้าบอกเสียงดัง นั่นห้องน้ำหญิง(!?)

เราก็งงๆ มองหน้าเค้า อ่าค่ะ รู้.....
    เค้าก็ โอ้วๆ ซอรี่ๆ
    เราก็งงๆ มองตัวเอง เอ้ะ เราก็ใส่ไม่ใช่แบบทอมด้วยนะ เสื้อเชิ้ตพอดีตัว กางเกงยีนส์เข้ารูปซะอีก กระซิกๆ.....

วันก่อนไปซื้อของ พนักงานทัก How are you, sir?

นี่ผมเริ่มยาวแล้วนะเนี่ย แต่โดนทักหนักกว่าตอนผมสั้นกว่านี้อีก นี่ว่าจะไปตัดสั้นอีกหน่อย แม่บอกแค่นี้ยังแมนไม่พออีกเหรอ เฮือก!! =[]="

ช่วงนี้เลยนอยด์ๆค่ะ จะเข้าห้องน้ำที มองซ้ายมองขวา ไม่มีคน ค่อยเข้า (ดูเหมือนพวกถ้ำมองมาก เพราะลับล่อๆอยู่หน้าห้องน้ำหญิง)
    เรื่องปลีกย่อยที่โดนทักผิดนี่ประจำฮ่ะ แต่ขี้เกียจเล่า เยอะมากกกกกกก

จากคุณ : พีพี.พูพู - [ 20 ก.พ. 52 09:09:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com