Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

----------ขอนอกเรื่องค่ะ----อยากดูดวง-------ดูที่ไหนดี-----------

ขอนอกเรื่องหน่อยนะเพื่อน ๆ

คือตอนนี้เรามีปัญหาชีวิตคิดไม่ตกอยู่ เป็นทาง 38 แพร่ง ไม่รู้จะเดินไปทางไหนดี

ทั้งเรื่องเรียนต่อ และเรื่องงาน  

ปกติเราไม่ค่อยได้ดูดวงค่ะ ครั้งล่าสุด คือ 4 ปีที่แล้ว

เคยดูที่ท่าพระจันทร์ก็รู้สึกว่าแม่นนะ (70%)

แต่อยากรู้ว่า

1. ปกติเพื่อน ๆ ห้องแป้งไปดูอะไรกัน ดวง ไพ่ยิปซี ลายมือ หรือโหวงเฮ้งคะ

2. ปกติเพื่อน ๆ ไปดูที่ไหน

3. ให้คะแนนความแม่นเท่าไหร

4. แล้วเพื่อนในห้องแป้งว่าดูอะไรแม่นที่สุดคะ

5. เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยได้ไหมคะ

ปล. ขออยู่ในกระทู้ความงามละกันนะคะ ไม่อยากอยู่นอกโลกอะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 52 14:31:14

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 52 09:37:43

จากคุณ : Puffer Fish Ulala - [ 20 ก.พ. 52 09:11:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com