Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนอยากได้สูตรทำให้ผมยาวไวๆ ค่ะ

ไปส่งเพื่อนตัดผมร้านน้าสาว(ปกติไม่ไป เพราะรู้ว่า คนละสไตล์กับเรา) แต่เค้าตัดบ๊อบสวย เลยพาเพื่อนไป เค้าก็ติว่า "ผมสีพื้นไปน่าไฮไลน์นะ" เค้าก็บอกให้เรานั่ง เอาผ้าคลุมนึกว่า จะทำไฮไล แล้วก็ซอยด้านหน้าฉับๆๆ เราก็ตกใจ เค้าก็บอกว่า เอาด้านหน้าออกมันหนาไปไม่เป็นทรง เราก็เงียบ จนสามนาทีผ่านไป เราอ้าปากค้าง ผมเราทรงเกาหลี กลายเป็นทรง"ผมซอยแบบ ฝรั่งสั้นๆ โบราน" กรี๊ดดดดดดดด หน้าที่เหลี่ยมๆ บานๆ แบบคนเหนือที่เราซุกซ่อนไว้ใต้ทรงผม ทำให้มันโผล่ออกมาหมดเลย แงงงงงงงงงงงงงง
    สั้นเติ่งเลยค่ะ อึ้ง เดินออกมาจากร้านตอนไหนไม่รู้ โมโหมาก มาถึงบ้าน ขนาดแม่อายุ 70 ยังบอกเลย "ไปทำทรงไรมา ทรงเก่าก็ดีอยุ่แล้ว"
    .พยายามคิดในทางที่ดีว่า หน้าร้อน ให้สั้นไว้ แต่ ก็หมดความมั่นใจจคิงๆ มีแต่คนเบ้ปาก คือ ด้านหน้าสั้นๆ ด้านหลังก็ป้อมๆ แต่ซอยด้านหลัง ข้างด้วย หน้าที่ปัดยาวๆ ก็กลายเป็นชี้โด่เด่ ปัดไปทางไหนก็ไม่ไป ............... เกินคำบรรยายค่ะ ขอสูตรผมยาวด่วนค่ะ  หรือว่า ผมซอยสั้นเนี่ย ต่อได้ไม๊ ทำไงกับมันดี  ........ เศร้ามากมาย แฟนก็ปลอบใจก็สวยดี (แต่เราไม่มั่นแล้วอะ)

จากคุณ : ลเวงวัลลา - [ 22 ก.พ. 52 23:00:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com