Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาแล้วค่ะ ตามที่รอคอยกัน รีวิว โต๊ะเครื่องแป้งดิฉันค่ะ เอาเป็น Day Time ก่อนนะคะ

เริ่มด้วยจากการล้างหน้าค่ะ

ตัวแรกนี้ไม่อะไรมาก เนื่องจากเพิ่งตื่นค่ะ ตามสเต็บความงามเค้าบอกว่า อย่าเยอะไปค่ะ เลือกใช้ 2 ต้วค่ะ ตัวแรกนี่คือ ของ Sisley ใช้วันที่มีการลง retinol ก่อนนอนค่ะ เนื่องจาก เรตินอลจะผลัดผิว ก็เลยใช้ตัวนี้ เพราะมีเนื้อสครับ ที่เม็ดบีทกลม ๆ ไม่บาดผิวหน้าดี และมีส่วนผสมจากธรรมชาติ กลิ่นธรรมชาติอ่อน ๆ น่าใช้ค่ะ สดชื่นมาก เป็นสูตรไวท์เทนนิ่งด้วยค่ะ

มาปรับปรุงข้อความให้คะแนนค่ะ

ราคาความคุ้มให้     7
    คุณภาพให้            8
    กลิ่นผลิตภัณฑ์ ให้  9 (มาจากธรรมชาติ จริง ๆ ไม่ได้ปรุงแต่ง)
    ความรวดเร็วของผลลัพธ์   10 (เป็นสครับ ที่ขัดแล้วหน้าสดใสทันตา)

ความพอใจโดยรวม 7.5

ถามว่าหมดแล้วซื้อต่อทันทีหรือไม่
    ตอบว่า   ไม่ อยากลองตัวอื่นที่คล้ายกัน เล็งไว้แล้ว ของ ฟิโลโซฟี ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.พ. 52 00:47:55

จากคุณ : บัวหลวง_ - [ 24 ก.พ. 52 17:21:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com