Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

===>>> ขอความกระจ่าง เกี่ยวกับครีมกันแดด ANNESSA ด้วยครับ <<<===

อยากได้กันแดด อันใหม่ครับ เห็นว่า Biore กระแส alcohol มาแรงมาก...
    เลยอยากเปลี่ยนเป็น Anessa แทน.. แต่ไม่ทราบว่าควรซื้อสีไหนดีครับ
    สีขาว สีเงิน หรือสีทองครับ.. แล้วมันแตกต่างกันยังไงบ้างครับผม
    แล้วสีไหน เหมาะสำหรับทุกๆโอกาสครับ คือผม เรียนที่ รังสิต แดดร้อนมาก Confirm!! ไม่ไหวแล้ว
    บางทีผมก็อยากได้ เหมือนเป็นเบส แบบ Biore ครับ
    ก็เลยเลือกไม่ถูก เพราะทราบข้อมูลไม่ค่อยเยอครับ เลยมาถามทุกคนๆครับ
    ขอบคุณทุกๆคนที่มาให้ความกระจ่างนะครับ...
    ป.ล. สอบวันนี้ยากมากๆครับ.. แดดที่รังสิตก็ร๊อนร้อน ในห้องสอบก็น๊าวหนาว..

จากคุณ : ปอป้อTM - [ 25 ก.พ. 52 22:56:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com