Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ปรึกษาเรื่องรองพื้นและเบสหน่อยค่ะ

คือเรากำลังจะแก้ปัญหาหน้ามันน่ะค่ะ
    เราก็สืบๆข้อมูล

สนใจอยู่3ตัวค่ะ คือ
    revlonฝาดำ
    รองพื้น kate
    base kiss

คิดว่าตัวไหนน่าสนใจสุดค่ะ
    วันก่อนเราไปลอง รองพื้นของzaมา ก็เบาดีน่ะค่ะ แต่ก็ดูตามเนตเพื่อความชัวร์ดีกว่า
    กลายเป็นว่า สนใอนอื่นเลย พอจะมีแนะนำมั่งมั้ยคะ เราอยากได้ของที่ดีกับผิวหน้าระดับนึง ขอแบบไม่หนาจนมองเห็น

แค่ราคาอย่าเกินพันน่ะค่ะ แบบว่ายังเป็นนักศึกษาอยู่
    แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ออ ถ้ามีที่ซื้อของพวกนี้ตามในเว็บ ก็หลังไมค์บอกให้หน่อยนะคะ อย่างkateที่วัตสันกับในเวบ ราคาต่างกันรึป่าว แบบว่ามือใหม่อะ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.พ. 52 17:40:08

จากคุณ : ทำใจได้ - [ 27 ก.พ. 52 17:38:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com